top of page

Aðalfundurboð FÍLD 2020

Stjórn FÍLD boðar til aðalfundar félagsins sunnudaginn 26. janúar 2020 kl.11:30 – 13:00 í Dansverkstæðinu, Hjarðarhaga 47.

Dagskrá aðalfundar:

1. Fundur settur: a) skipan fundarstjóra b) skipan fundarritara 2. Skýrsla stjórnar frá liðnu ári 3. Ársreikningar FÍLD og kosning félagslegra endurskoðenda

4. Félagsgjöld FÍLD 6. Kosning gjaldkera, meðstjórnanda og varamanns

7. Verkáætlun stjórnar 2020 – helstu mál framundan

8. Dansstefna FÍLD 2020 – 2030, hvert stefnum við ?

9. Önnur mál

Í núverandi stjórn eru Irma Gunnarsdóttir formaður, Guðmundur Helgason gjaldkeri, Guðmunda Pálmadóttir ritari, Ingunn Elísabet Hreinsdóttir og Sigrún Ósk Stefánsdóttir meðstjórnendur, Valgerður Rúnarsdóttir og Bryndís Einarsdóttir varamenn. Sigrún Ósk tók við af Bryndísi sem meðstjórnandi síðastliðið haust þegar Bryndís flutti erlendis. Stjórn FÍLD þakkar Bryndísi fyrir stjórnarsamstarfið undanfarin ár.


Boðið verður upp á nýársbröns á fundinum.

Við hvetjum alla til að mæta og vonumst til að sjá ykkur sem flest. Það er virkilega mikilvægt að mæta á aðalfund því ykkar sjónarmið og þátttaka skiptir öllu máli. Verum virk og stöndum saman að framgangi danslistarinnar í landinu.


Kær kveðja,

f.h. stjórnar

Irma Gunnarsdóttir

Formaður FÍLD


6 views

Recent Posts

See All

Ræða á Alþingi um mál listdansskólanna

Síðastliðinn þriðjudag, 28. mars 2023 hélt Viðar Eggertsson þingmaður Samfylkingarinnar ræðu um málefni listdansskólanna á þingfundi Alþingis. Við fögnum því að þingmenn sýni málefni okkar áhuga og st

Aðalfundarboð FÍLD 2023

Stjórn FÍLD boðar til aðalfundar félagsins sunnudaginn 5.febrúar kl.16:00 – 17:30 í Dansverkstæðinu, Hjarðarhaga 47. Dagskrá aðalfundar: 1. Fundur settur: a) skipan fundarstjóra b) skipan fundarritar

Comments


bottom of page